Toàn quốc Gom od cho món thịt lợn sạch của anh bộ đội cụ hồ thứ 4 này, FS với mọi đơn hàng mọi ngóc ngách HN

Chủ đề thảo luận trong diễn đàn Thực phẩm bắt đầu bởi Hiếu Hải Food, 30/9/15.

1. Hiếu Hải Food
    Ngoại tuyến

Hiếu Hải Food Thành viên mới

Thảo luận:
    1
    http://hieuhaifood.bizwebvietnam.com/
    https://www.facebook.com/thucphamnhapkhaucaocap?ref=bookmarks
    Các mẹ thân mến ơi!

Hiếu Hải Food xin cảm ơn sự ủng hộ và tin tưởng của cm trong thời gian vừa qua. HHF sẽ cố găng hơn nữa để không phụ tình cảm của cm. Em nhận od cho món thịt lợn sạch và thực phẩm quê tuần sau ah. Các mẹ yên tâm là mua hàng tai HHF luôn FS forever

Mời các mẹ nhanh tay gọi điện đến số 0976.336.661 để đặt hàng, thời tiết đang chuyển mùa và mưa nhiều, hãy để HHF đi chợ giúp cm với bò úc tươi, cá hồi tươi nauy, cá thu 1 nắng, chả mực, chả cá, thịt lợn lính tăng gia, gà đồi, trứng gà và các sp chế biến sẵn khác....

Thịt lợn sạch nhà em là thịt lợn của lính thuộc trung đoàn 246 thái nguyên tăng gia, anh trai ck em làm trong đó nên em mua được, thịt đảm bảo sạch, không tăng trọng vì lính nuôi để phục vụ doanh trại là chủ yếu ạ, nên cm hoàn toàn yên tâm nhé, nhà em cũng toàn ăn thịt lợn này thôi không giám mua ở chợ đâu ạ, còn bò úc và cá hồi nauy đều là các sp được nhập khẩu trực tiếp theo đường hàng không, nhà em bán tại cửa hàng đảm bảo uy tín lâu dài đã và đang cung cấp hàng cho 1 số nhà hàng nội thành và các tỉnh miền bắc nên cm cứ yên tâm ạ.

Nếu mua bò úc ăn nương nhà em miễn phí gia vị và nhận tẩm ướp sẵn cho cm
    - gia vị ướp nướng gồm có thịt nướng xá xíu, thịt nướng xả, thịt nướng ngũ vị đảm bảo thơm ngon hài lòng các mẹ
    Nhà em nhận thái lát mỏng bằng máy và rẩm ươps gia vị sẵn cho ngấm ah, cm về chỉ cần nướng thôi ah
    Bì úc nhà em ăn lẩu và xào đeu rất tuyệt ah
    Khuyến mại ngay hôm nay và không dừng khuyến mại, fs khu vực hn, mời cm nhanh tay od nhé
    Cm có thể od ba chỉ bò úc 250k, nạc vai bò úc ,mông bò úc 280k, dẻ sườn 280k,bắp 320k, thăn 350k, cm mua nhiều em sẽ fix 5k/kg
    Các mẹ muốn đặt thịt lợn sạch, bò úc, cá hồi, cá thu, gà đồi, trứng gà quê, cứ nhắn tin, gọi điện đến số0976.336.661 nhé, thịt lợn, gà và trứng ko có sẵn nên lúc nào chuẩn bị có hàng ở quê xuống em sẽ gọi điện hỏi lại cm đặt gì.
    bảng giá sp nhà em ạ.

THỊT BÒ ÚC
    1 Ba chỉ bò úc, ba chỉ bò mỹ 250k
    2. Gầu, nạc vai, nạc mông, nạc đùi 280k
    3. dẻ sườn, diềm thăn 280k
    4. thăn, bắp 350k

CÁ HỒI TƯƠI NAUY
    1 Cá hồi file 420k
    2. đầu, xương cá hồi tươi 60k/kg

THỊT LỢN SẠCH
    1 Ba chỉ, mông sấn, vai sấn 110k
    2. nạc mông, nạc vai 120k
    3. thăn, sườn thăn,chân giò 130k
    THỊT GÀ QUÊ - gà bà nội nuôi cám ngô và rau, thóc
    1. Gà cả con làm sạch sẵn 180k, gà lông 140k free làm sạch
    2. gà nửa con 200k

TRỨNG GÀ 5K/Qủa - gà nhìu khi lấy xuống mấy chục quả mà cò nhà em cũng ko còn phần hic

CÁC SẢN PHẨM TỪ CÁ TRA, CÁ BASA
    1. cá cuộn rong biển - 55k/gói
    2. cá cuộn bánh tráng bò bía - 66k/gói
    3. cá tra cắt thỏi tẩm bột pako - 47k/gói
    4. bánh cá - 55k/gói
    5. cá basa kho tiêu xanh - 58k/gói

Nhân đây em giới thiệu sản phẩm mới cửa hàng em mới nhập về bán thử
    1. trứng vịt biển 5k/1 quả
    2. Ruốc trai, ruốc hàu 150k/lọ 100g
    3. Sứa ăn liền 28k/túi 300g
    4. Nem hàu 75k/gói

Vịt biển được thả rông và ăn những thức ăn như tôm,tép,… sinh vật nhỏở biển. Nên hàm lượng đạm cao hơn vịt nuôi ngoài đồng. Quá trình sinh trưởng của vịt biển hoàn toàn theo phương pháp tự nhiên, không có sự tác động của yếu tố con người và thức ăn công nghiệp khác nên hoàn toàn yên tâm về vệ sinh an toàn thực phẩm. Vịt biển ăn nhiều vỏ tôm, cua, ốc... nên hàm lượng canxi cao hơn trứng gà hay vịt đồng, Đặc biệt tốt cho những người mang bầu.

Nếu đem so sánh trứng gà và trứng vịt thì bạn sẽ thấy được những điểm khác biệt rõ ràng. Trong 100 gam trứng vịt thì sẽ cung cấp cho cơ thể khoảng 185 đơn vị calo, trong khi đó ở trứng gà thì con số này là 149 đơn vị calo. Hàm lượng tinh bột và thành phần khoáng chất ở trứng gà và trứng vịt tương đương nhau, còn hàm lượng protein ở trứng vịt sẽ cao hơn trứng gà. Trong 100 gam trứng vịt sẽ có chứa 3,68 gam.

· Ruốc trai/ruốc hàu đặc sản Quảng Ninh là món ruốc hải sản giàu chất dinh dưỡng, phù hợp cho cả người già, trẻ nhỏ đều dùng được, có thể chế biến thành nhiều món ăn thơm ngon.
    · Công nghệ làm ruốc đúng tiêu chuẩn quy định an toàn thực phẩm, đóng lọ hút chân không, không chứa chất bảo quản nên an toàn cho sức khỏe.
    · Sợi ruốc ngắn còn thích hợp cho bé ăn dặm. Công nghệ chế biến hàu Thái Bình Dương thành sản phẩm hàu sấy khô, hàu tẩm ướp gia vị mới được nghiên cứu thành công và đưa ra thị trường tiêu thụ từ đầu năm 2015.
    · Hàu là hải sản có thịt ngon, ngọt, có chứa protein, glucid, chất béo, kẽm, magie, canxi... tốt cho phát triển trí não.
    · Ruốc trai với nguyên liệu được chế biến từ các loài trai biển, là hải sản có hàm lượng protein cao, giàu chất kẽm, magie tăng cường sức khỏe dẻo dai cho cơ thể.
    · Ruốc trai và ruốc hàu dùng làm nguyên liệu chế biến các món ăn đa dạng như xôi, bánh mì, cháo, bánh cuốn, cơm cuộn...
    · Bảo quản: Sản phẩm sử dụng trong vòng 1 tuần và bảo quản ở 4 - 8 độ C (ngăn mát tủ lạnh) sau khi mở nắp.
    · Hạn sử dụng: 6 tháng.
    · Trọng lượng: 100gr/hủ. Xuất xứ: Việt Nam.

Trứng vịt biển

Sứa ăn liền

Nem hàu

2. Đang tải...

Từ khóa: